Diễn Đàn Tình Bạn
Chào mừng bạn đến với Forum 4YOUVN: 4YOUVN.FORUMOTION.COM Bạn hãy đăng ký để cùng nhau học hỏi giao lưu kết ban mang bạn đến một thế giới tình bạn mới ^^!.
Diễn Đàn Tình Bạn
Chào mừng bạn đến với Forum 4YOUVN: 4YOUVN.FORUMOTION.COM Bạn hãy đăng ký để cùng nhau học hỏi giao lưu kết ban mang bạn đến một thế giới tình bạn mới ^^!.
Diễn Đàn Tình Bạn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư gửi người yêu T_T

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
KANG SHIN GI
Admin
Admin
KANG SHIN GI

Gia nhập : 31/01/2010
Birthday : 22/02/1991
Sở Thích : Manga - Anime - IT
Vàng : 227

Thư gửi người yêu T_T Vide
Bài gửiTiêu đề: Thư gửi người yêu T_T   Thư gửi người yêu T_T I_icon_minitimeThu Feb 11, 2010 12:49 pm

"Em yêu! Hôm qua em hi anh rng anh đi x vi em tt chng nào. Nht thi anh chng nghĩ ra gì c.Qua mtđêm suy nghĩ, cui cùng anh cũng nh ra my đim anh đi x tt vi em".

1/Trước khi quen em thì anh lãnh hc bng, đến khi quen em ri thì hc bng ca anh em lãnh.

2/ Có mt qu táo, em ăn. Có 2 qu táo em ăn qu to.

3/ Em xu xí như vy mà anh vn khen em xinh. Anh đp trai như thế mà em li bo anh xu.

4/ Đi chơi toàn anh tiêu tin, khi v KTX anh ch dám ăn mì tôm.

5/ Lúc em gin, anh phi làm thùng rác cho em đ ni bc dc. Lúc anh bc tc thì anh phi làm thùng rác cho chính mình.

6/ Khi em mun hôn anh, em lin hôn. Khi anh mun hôn em thì trước tiên phi được em cho phép.

7/ Em thường xuyên đánh anh. Anh chưa bao gi đánh em.

8/ Có ln em hi anh nếu em yêu mt người khác thì anh làm thế nào. Anh nói s đánh cho thng kia mt trn. Anh li hi nếu anh yêu người con gái khác thì thế nào, em tr li rng em s giết anh ngay.

9/ Đến nhà em anh phi ng ghế sopha, em đến nhà anh, anh cũng phi ng sopha.

10/ Anh mua tng em mt cái áo 60.000, anh nói di là ch có 40.000. Em mua cho anh cái đng h 100.000, em li nói di anh là 500.000.

11/ Cùng mt con cá em ăn phn thân. Còn anh, phn đu cá.

12/ Anh làm hng cái tai nghe ca em lin mua mt cái mi đn ngay, còn em làm mt chiếc xe đp ca anh mt li xin li cũng không có.

13/ Ln em m, anh gy mt 2kg. Ln anh m, em béo lên 2 kg (em đến phòng chăm sóc anh, ăn hết mi đ ăn, hoa qu, bánh ko ca anh).

14/ Anh không chê em thp, thế mà em li chê anh cao.

15/ M anh đi x tt vi em như vy còn em mt chút cũng không.

16/ Ln đó đi xem rock ngoài tri, em ci lên vai anh rt thích thú, gào thét c bui. Còn anh b ép nng suýt rơi l.

17/ Con chó cnh nhà anh đ, anh chn con đp nht mang đến cho em.
Em li tng anh con cá vàng em nuôi gn chết, hi anh chăm sóc thêm 2 ngày na phi đem chôn nó.

18/ Trước khi quen em, anh ng 8 tiếng. Quen em ri ch còn 4 tiếng.

19/ Trước khi quen em anh không bao gi ch ai quá 5 phút. Quen em ri anh phi đng hàng tiếng đng h.

20/ Trước khi quen em, anh ngày nào cũng ăn sáng. Sau khi quen em, anh ch ăn mi bui ti.

21/ V nhà m anh, anh ngi cnh đ đ li. Gp m em, em chy đi nói đin
thoi.

22/ Viết mail cho em viết nhng li l ngt ngào nht. Nhn mail ca em, toàn nhng li trách móc.

23/ Chat vi em, anh chat mi mình em. Còn em chat hàng chc người.

24/ Viết thư tay cho em, viết nhiu trang. Nhn thư tay ca em, "Hòn Vng Thư".

25/ Anh l hn, anh xin li đến vài ngày sau. Em l hn, em nhon cười ly l ri quên béng.

26/ Ra đường gp cướp. Anh đánh nó, em bo anh côn đ. Anh không đánh nó, em bo anh hèn nhát.

27/ Đi xe anh đi cn thn, em bo anh kém thế. Đi nhanh, em bo anh đi u.

28/ L tết, anh em, ch em đu có quà. Ch anh, anh anh thì anh chng mua cho th gì.

29/ Em ly lược ra chi ngay ngã tư. Còn anh vut tóc mt cái, em bo anh điu thế.

30/ Đi xem phim, em thy chán, em đòi v. Anh thy chán, ngi xem hết phim.

31/ Đi ung coffee, em ngi ung cái sot ri đng dy. Anh bt chp mi người cười, cũng ung cái sot ri đưa em v.

32/ Đi chơi vi em, thy em bun, anh c gng làm cho em vui. Thy anh bun, k anh.

33/ Quà em tng anh, anh đ rt trân trng. Quà anh tng em, em vt lung tung trong nhà.

34/ Anh đng trước trường đi em, em bo anh giám sát em. Anh ngi nhà không đi na, em bo anh không quan tâm đến em.

35/ Em bo anh v đến nhà gi cho em, anh gi ngay. Anh bo em v nhá máy cho anh, em bo anh kht khe.

36/ Em tng anh cái gi bé xíu, anh ôm p mi khi ng. Anh tng em cái gi ôm, em đ gác chân.

37/ Em tng anh chu cây, nó tươi tt sau my ngày. Anh mua cho em đ lai cây king, chúng được chôn ct vài tun sau đó.

38/ Anh nói nhiu, em bo anh lm mm. Anh nói ít, em li bo anh ít nói.

39/ Cá đ vi nhau, anh thua, em bt anh thc hin bng được. Em thua, em vin đ lý do đ không thc hin.

40/ Nhng gã nào thích em, em vn đ k h. Có ai thích anh, anh phi tìm cách xa h ngay.

41/ Em cười vi bao nhiêu là con trai, đ cho h mt tia hi vng. Anh ch mi
có mt ln thôi, vi bn em, em đã bo anh là S Khanh ri.

42/ Anh nhc em chăm ch. Nhc em mc áo m. Nhc em không thc khuya, em hi: "Anh là m em à?". Nếu anh không nhc em, em li bo: "Anh ch quan tâm gì đến em".

43/ Có gì anh cũng đu mun k cho anh nghe, công vic, bn bè, gia đình, s thích… Em thì luôn giu anh, ch k khi anh đã biết gn hết thôi.

44/ Nhng cái bưu thiếp anh làm tng em, em chê óng chê eo. Nhng cái thip em tng anh. Hu hết ch là E-card. Anh vn gi li nó, mc dù nó đã hết hn xem được t lâu ri.

45/ Nhng gì em viết cho anh, dù ch là mt t giy nháp, anh vn gi trong cái hp. Nhng gì anh viết cho em, đu t đáy lòng anh, em đc ri em chê ch anh xu.

46/ Bn trai ca em, chng bao gi em gii thiu vi anh. Bn gái ca anh, em đòi biết hết.

47/ Anh biết hết nhng người bn ca em, giúp đ h nếu có th. Em chng nh tên bn ca anh, cho dù nó là bn thân ca anh đi na.

48/ Trước khi quen em, anh chng my khi ra khi nhà. Đến mc mà m anh cũng ngc nhiên. Sau khi quen em, c mi ln anh đnh đi đâu chơi. Anh s có đ lý do đ ra khi nhà và cũng ch mun có em đi cùng.

49/Trướckhi quen em, anh mun mình tht là ni tri, được nhiu cô gái ngưỡng m. Sau khi quen em, anh phi tht bình d và ch cn mi mình em thôi.

50/ Em đòi anh hi
u em, thế mà em chng hiu anh gì hết........

[You must be registered and logged in to see this image.]

Thư gửi người yêu T_T

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Cảm thấy bài viết hay và có ý nghĩa hay ấn thanks để động viên người viết
* Ấn vào hình trái tim góc phải bài viết để thanks
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài